Upprunamerki

Skráðir notendur

Eftirtalin fyrirtæki á Íslandi, í Bretlandi, Þýskalandi, Frakklandi, Belgíu, Sviss, Portúgal og Bandaríkjunum hafa gert samning við Ábyrgar fiskveiðar ses um notkun á upprunamerkinu í sínu markaðsstarfi.

notendur

nafn Website land
Afa fiskur ehf, Garði Iceland
Aquanor Marketing Inc. www.aquanor-usa.com United States
Arctic Fisheries Ltd, USA www.arcticfisheries.com United States
Atlantic Fish Partners GmbH, Germany www.afp.is Iceland
Atlantic Fresh Ltd www.atlanticfresh.co.uk Iceland
Blámar ehf www.blamar.is Iceland
Bremerhavener Fischauktions Gmbh www.fischauktion.de Germany
Brim hf www.brimhf.is Iceland
Brimberg ehf Iceland
Copesco & Sefrisa www.club-royal.es Spain
CORNIC www.cornic.com France
Deutsche See www.deutschesee.de Germany
Ektafiskur www.ektafiskur.is Iceland
Eskja hf www.eskja.is Iceland
Fimex Tiefkühl Gmbh www.fimex.de Germany
First Atlantique www.firstatlantique.com France
Fish´n Chick´n Ltd www.fishnchickn.co.uk United Kingdom
Fish4Dogs www.fishfordogs.com United Kingdom
Fishland www.fishland.is Iceland
FISK Seafood hf www.fisk.is Iceland
Fiskkaup hf www.fiskkaup.is Iceland
Fiskverkun Ásbergs ehf www.nesfiskur.is Iceland
Fiskvinnslan Íslandssaga hf www.icelandicsaga.is Iceland
Flatfish Ltd., Grimsby www.flatfish-ltd.co.uk United Kingdom
Frima nv, Belgiu www.frimaeurope.com Belgium
Frischeparadies Moll GmbH, Germany www.frischeparadies.de Germany
Frischkost & Delikatessen-Service GmbH www.fri-del.de Germany
Froitomar S.L www.froitomar.com Spain
G.S. Export, Reykjavík Iceland
German Seafrozen Fish GmbH www.seafrozen.de Germany
Glaces Thiriet SAS www.thiriet.com France
GPG fiskverkun ehf, Húsavík http://www.gpg.is/ Iceland
Grimsis www.grimsis.se Sweden
Guðmundur Runólfsson hf www.grun.is Iceland
Hafgæði sf Iceland
Hamrafell ehf www.hamrafell.is Iceland
HB Grandi hf www.hbgrandi.is Iceland
Hraðfrystihúsið - Gunnvör hf www.frosti.is Iceland
ICEBE NV Belgium
Ice-co GmbH, Sviss www.ice-co.com Switzerland
Iceland Seafood International www.is.is Iceland
Icelandic Group www.icelandic.is Iceland
Icelandic Ibérica www.icelandic.es Spain
Icelandic Quality Seafood ehf www.iqs.is Iceland
Icemark Productions bvba www.icemark.be Belgium
Intertrade Sigurdsson & Partner GmbH www.intertrade.eu Germany
IS Seafood www.isseafood.com China
Isey Fischimport Gmbh www.isey.de Germany
Isfisk www.isfisk.se Sweden
Isidro de la Cal-Fresco SL www.isidrodelacal.eu Spain
Islandsfisk www.islandsfisk.se Sweden
Ísfiskur www.isfiskur.is Iceland
Ísver Iceland
J.B.G fiskverkun ehf, Hafnarfirði Iceland
Kagerer & Co. GmbH www.kagerer.de Germany
KDR Pet Treats www.platopettreats.com United States
KG fiskverkun ehf Iceland
Les Produit Debardo, France www.debardo.fr France
LIPORFIR, SA www.liporfir.pt Portugal
Lugrade-Bacalhau de Coimbra, Portugal www.lugrade.com Portugal
Lýsi hf www.lysi.is Iceland
Manet Import www.distfish.com Spain
Marine Harvest Pieters nv, Belgíu www.marineharvest.com Belgium
Marós www.maros.fish Germany
Meeres – Spezialitäten ROLF SCHEKERKA http://www.schekerka.de/iframe.htm Germany
Multifish www.multifish.be Belgium
N.H. Case Ltd, Grimsby www.nhcase.co.uk United Kingdom
Nesfiskur ehf www.nesfiskur.is Iceland
Norðanfiskur ehf www.nordanfiskur.is Iceland
Northern Seafood www.northern.is Iceland
Oddi hf www.oddihf.is Iceland
ORA www.ora.is Iceland
Ó.S. Fiskverkun, Grindavík Iceland
Protis www.protis.is
Rammi hf www.rammi.is Iceland
Reiknistofa fiskmarkaða hf www.rsf.is Iceland
Reply www.reply.is Germany
Saerót Iceland
Samherji hf www.samherji.is Iceland
SANYpet S.p.A www.forza10.com Italy
Seafood Supply Iceland ehf. www.seafoodsupply.se Sweden
Sealord Caistor Ltd, UK www.sealord.co.nz United Kingdom
Setraco NV, Belgíu www.setraco.be Belgium
Shenzheng Zhongzhou Nonggang Aquatic Corp. www.szzzng.com China
SIAL ehf Iceland
Síldarvinnslan Neskaupstað, SVN hf svn.is Iceland
Skärhamns Frys AB www.skarhamnsfrys.se Sweden
Skinney Þinganes hf www.sth.is Iceland
Slade Gorton & Co. INC, USA www.sladegorton.com United States
Soffanías Cecilsson hf Iceland
Southstream Seafoods Inc. www.southstream.com United States
Stakkavík ehf, Grindavík www.stakkavik.is Iceland
T. Quality Ltd, UK www.tquality.co.uk United Kingdom
Toppfiskur ehf www.toppfiskur.is Iceland
Tor ehf Iceland
Trident Seafoods Corporation www.tridentseafoods.com United States
True Westfjords www.truewest.is Iceland
Tryggvi Leifur www.grimsis.se Sweden
Unifar www.nevid.fo Iceland
Valafell http://valafell.is/
Versvishandel Jan van As www.janvanas.nl Netherlands
Vinnslustöðin hf www.vsv.is Iceland
Vísir hf www.visirhf.is Iceland
Waitrose Ltd, UK www.waitrose.co.uk United Kingdom
Warners Fishmerchants Ltd www.warnersfishmerchants.co.uk United Kingdom
Þorbjörn hf www.thorfish.is Iceland
Þórsnes Iceland
Ögurvík hf www.ogurvik.is Iceland